ค่าเช่า 13000.0 บาท / เดือน
รายละเอียด
Somchok Ponngam
0811714436
2024-09-22 23:09:11.0
เลขที่ประกาศ: 500673
รายละเอียดเพิ่มเติม
ให้เช่าถูก ลุมพินี พาร์ค พระราม 9-รัชดา For Rent Lumpini Park Rama 9-Ratchada - ขนาด 30 ตรม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องนั่งเล่น - ชั้น 9 ตึก B วิวสวนโครงการ ทิศใต้ลมเย็นสบาย - บิวท์อินสวยทั้งห้อง เฟอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ - เครื่องใช้ไฟฟ้า แอร์ 2 ตัว, ทีวี, ตู้เย็น, เครื่องซักผ้า, เครื่องฟอกอากาศ, เครื่องดูดฝุ่น, ไมโครเวฟ, เครื่องทำน้ำอุ่น ค่าเช่า 13,000 บาท/เดือน (รวมค่าส่วนกลางแล้ว) สัญญารายปี ค่าประกัน 35,000 บาท ค่าเช่าล่วงหน้า 1 เดือน (รวมแรกเข้า 48,000 บาท) เข้าอยู่ได้เลย ฟรีค่า WiFi ตลอดอายุสัญญา พร้อมอยู่ 15 ต.ค. 67 ใกล้ MRT และเซ็นทรัลพระราม 9, รพ.พระราม 9 พิกัด: https://maps.app.goo.gl/D4Bn5seMzNJvn6ZE7 ติดต่อ 081-171-4436 เอส Line ID : somchok.p ---------------------------------------------------------------- For Rent Lumpini Park Rama 9-Ratchada - 30 sqm. 1 bedroom 1 bathroom - Tower B, 9th floor, south facing with garden view - Fully furnished and appliance, 2 A/C and washing machine Rent 13,000 baht/month Contract 1 year, deposit 35,000 bath and advance 1 month Ready to move-in 15 October 2024 Near MRT Rama 9, Central Rama 9, Rama 9 Hospital Location: https://maps.app.goo.gl/D4Bn5seMzNJvn6ZE7 Contact, Call : 081-171-4436 Line ID : somchok.p
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
ถนนจตุรทิศ ใกล้ 200 ม. จาก ถนน RCA 300 ม. จาก โรงพยาบาลปิยะเวท 600 ม. จาก โรงพยาบาลพระราม 9 1.4 ก.ม. จาก MRT สถานีพระราม 9 1.4 ก.ม. จาก MRT สถานีเพชรบุรี 1.4 ก.ม. จาก เซ็นทรัลพลาซ่าและฟอร์จูนทาว์น 3 ก.ม. จาก แอร์พอร์ตลิงค์ สถานีมัก
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
2
พื้นที่โครงการ:
3600.0 ตร.วา
จำนวนชั้น:
24 (อาคารที่ 1) 24 (อาคารที่ 2) ชั้น
จำนวนห้อง:
772 (อาคารที่ 1) 772 (อาคารที่ 2) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
รูปแบบห้องชุดขนาด 22.50 ตร.ม. - 40.00 ตร.ม. สิ่งอำนวยความสะดวก สวนรวมใจ,ลานกีฬาอเนกประสงค์,สนามเด็กเล่น,สระว่ายน้ำ,ซาวน่า,สตรีม,ห้องออกกำลังกายและร้านค้า ที่จอดรถ ประมาณ 580 คัน (รวมจอดซ้อนคันตามแบบ L.P.N.)
Lumpini Park Rama 9-Ratchada | LUMPINI PARK พระราม9-รัชดา | LPN พระราม9-รัชดา | LPN Rama 9-Ratchada | ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 - รัชดา | ลุมพินี พาร์ค Rama 9-Ratchada